RT9193-33GB IC REG LINEAR 3.3V 300MA SOT23-5 (5c)
Cập nhập: 2026-03-19 09:30:47
Đã bán: 2,122
Lượt xem: 24,169
Thương hiệu: Integrated Device Tech
Loại hàng:
TQ sản xuất
- Hàng chưa qua sử dụng do Trung Quốc sản xuất.
- Hình thức: Mới
- Chất lượng: Có thể kém hơn hàng do chính hãng sản xuất
- Bảo hành: Không (nên kiểm tra với đơn mẫu)
Mã lưu trữ: A021901
Kho hàng: 32
Số lượng 1+20+50+100+
Giá / Gói 6,0005,5005,3005,000
Số lượng:
Thông tin sản phẩm
Parameters:
Manufacturer Richtek USA Inc.
Family PMIC - Voltage Regulators - Linear (LDO)
Voltage - Output
3.3V
Current - Output 300mA
Voltage - Dropout (Typical)
0.22V - 300mA
Voltage - Input Up to 5.5V
Current - Limit (Min) 360mA
Operating Temperature -40°C to 85°C
Mounting Type Surface Mount
Package / Case SC-74A, SOT-753
Supplier Device Package SOT-23-5
Online Catalog 3.1V to 3.3V